a3…memory
a3…memory
a3…memory
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
a3…memory

come to us and we will bring joy to you

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị

Go down 
nunu_wanja
Tooth Dragon
hornet
_--vuong--_
8 posters
Tác giảThông điệp
_--vuong--_

_--vuong--_

xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị Empty
Bài gửiTiêu đề: xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị   xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị Icon_minitimeSat Dec 05, 2009 11:46 am

Họ Tên : Nguyễn Thanh Vương
Nhưng mà mấy đứa bạn thân hay gọi : PinVn xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 970391
Ngày xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị Icon_eek : 26_3_1994 (Sinh ngày đẹp nhỉ)
Giới tính :Boy_Kute (hok tin lại đây tui cho xem) xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị Icon_lol
Chiều cao:1.61m (tương lai sẽ cao lên 1.7m) xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 673270
Chổ ở hiện nay : Xóm Ga City (Mong các bạn đến thăm xóm tui nhen)
Sở trường: tán gái giỏi (nhưng mà bị mấy thằng kia đánh wài ò xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị Icon_neutral ) , hay giúp bạn bè (theo nhận xét của nhìu đứa) xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 492310
Sở đoản : nhìu kể hok hết (học dỏm _ chơi thì vô đối ) còn nhìu nữa..... xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 552649
Sở thích : chơi nhìu môn thể thao đặc biệt là bóng đá
Bạn thân : Nhân(Pháo), Tiến(Mã) , Q.Vương(Cụi),Thu Nguyệt,Tài (eo cay), Thiện Nhật và vài chục đứa khác
Hiện nay tui đang cô đơn mong mọi người ai có : chị gái(chị ruột,chị họ...) , em gái(em ruột , em họ....) xin zới thiệu tui nhen xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị Drunken_smilie miễn là xinh xinh xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 43882 , học giỏi xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 613654 , con nhà giàu xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 657484 là dc chứ tui hem cần
nhìu lém
xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 432726

Được sửa bởi _--vuong--_ ngày Sat Dec 19, 2009 2:45 pm; sửa lần 2.
hornet

hornet

Bài gửiTiêu đề: Re: xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị   xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị Icon_minitimeSun Dec 06, 2009 6:19 pm

mộng mầy cao ghê ó Vương ơi
Tooth Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị   xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 4:50 pm

xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 720555 sao may ham the Bin~!!!!
nunu_wanja

nunu_wanja

Bài gửiTiêu đề: Re: xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị   xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 8:05 pm

trời người như mầy nói kím đâu ra xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 127491
Admin

Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị   xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị Icon_minitimeFri Dec 11, 2009 1:09 pm

leo cao quá té đau đó a bin ẹp dzai xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 467983
https://a3kute.forumvi.net
hornet

hornet

Bài gửiTiêu đề: Re: xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị   xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị Icon_minitimeSat Dec 12, 2009 4:23 pm

hay lém Bin ơi xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 432162
mrsieuquay

mrsieuquay

Bài gửiTiêu đề: Re: xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị   xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 12:21 pm

thằng này bị bịnh rùi mau quay về với em trúc đi
eM_Pi

Bài gửiTiêu đề: Re: xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị   xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị Icon_minitimeSun Jan 24, 2010 1:39 pm

[Hiện nay tui đang cô đơn mong mọi người ai có : chị gái(chị ruột,chị họ...) , em gái(em ruột , em họ....) xin zới thiệu tui nhen xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị Drunken_smilie miễn là xinh xinh xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 43882 , học giỏi xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 613654 , con nhà giàu xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 657484 là dc chứ tui hem cần
nhìu lém
xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 432726[/quote]

đòi hỏi hơi bị cao đêy anh bin xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 913976 xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 913976 xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 913976
sunnybabe

sunnybabe

Bài gửiTiêu đề: Re: xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị   xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị Icon_minitimeThu Jan 28, 2010 8:19 pm

trời wơi lớp mình thiếu j` xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 23975
đi đâu xa xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị 460254
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị   xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị Icon_minitime

xem đi rồi giúp em nhen mấy anh chị
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nghe xong đừng có chê nhen
» Ai HOK XEM TIẾC RÁNG CHỊU NHEN!!