a3…memory
a3…memory
a3…memory
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
a3…memory

come to us and we will bring joy to you

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tuli xuất hiện nàz pà kon

Go down 
hornet
Cloud
TuLi
7 posters
Tác giảThông điệp
TuLi

Tuli xuất hiện nàz pà kon Empty
Bài gửiTiêu đề: Tuli xuất hiện nàz pà kon   Tuli xuất hiện nàz pà kon Icon_minitimeFri Dec 11, 2009 8:14 pm

Tui xin tự giới thiệu tui tên là TULI.Và sau đây là một số thông tin zìa TULI này.
Tên đầy đủ of tui là:THÁI THỊ THU THẢO
Được hạ sinh vào ngày:16-12-1994
Biệt danh(tùm lum lun):mít,múp,lùn nữa chớ,hix.hix...và đặc biệt là"TULI"(biệt danh do 2 thèn kon trời đánh đặt.hehe.).Và mới có một biệt danh nữa là"mèo con"(do thèn Antimon đặc óh)
Tui đang sỡ hữu một chiều cao vô cùng khiêm tốn(zậy nên mứ bị kiu là"lùn" nàz).Tui rất dị khi phải nói đến chiều cao,vì thế nên tui quyết định sẽ ko nói zìa vấn đề này.Tui sẽ giữ riêng bí mật này cho mình(nói bí mật cho sang thâu chớ nhin tui ai mà ko đoán đc chiều cao of tui mứ lạ oh.hehe.). Danh hiệu lùn nhất lớp chắc chắn là thuộc zìa tui rầu.hix.
Tui càng ko đủ tự tin để nói zìa cân nặng của mình(tui mà trèo lên cân chắc nó quay một zòng rùi đứng yên một chỗ lun quá,tậu nghiệp cái cân,huhu).Thiệt là khổ thân cho tui zừa mập mà zừa lùn nữa chớ,huhu...huhu...huhu... Tuli xuất hiện nàz pà kon 316930
Sở thix of tui thì ko bik bao nhiu mà kể nữa(nhìu lém) nhưng đặc biệt là ăn uốngTuli xuất hiện nàz pà kon 558343ngủ Tuli xuất hiện nàz pà kon 729623 .Vì thế nên tui mứ có một thân hình"thon thả"như thế này nàz,hix. Tuli xuất hiện nàz pà kon 387856 Àh quên,tui còn thik t8m nữa chớ(con gái mà)
Tính tình tui hơi bị"tưng tửng"(đã có nhìu người kiu tui bị"khìn" ùi và tui cũng thấy zậy nữa,hihi) nhưng tui đc cái zui tính,cứu zớt đc phần nào cái tính tưng tửng của tui.Hi zọng là zẫy. Tuli xuất hiện nàz pà kon 635538
Tui ước gì lớn lên mình sẽ trở thành"một bác sĩ giỏi"(ko phải là bác sĩ"thú y" đâu nház) hoặc là"một doanh nhân cỡ như BILL GATES thui cũng đc" Tuli xuất hiện nàz pà kon 657484 .Thấy tui ham hố ko?Chắc là có ùi phải ko?Tui cũng thấy zậy nữa mà.hehe.Nhưng mơ ước cũng chỉ là ước mơ thâu.keke.
Đó là những gì tui viết zìa mình.Có gì thiếu thì pà kon cứ góp ý tự nhiên nhan.Àh quên nữa,tui học dốt Văn lém nên đọc xong những dòng này thì đừng chửi tui nhan,tậu nghiệp tui.Cảm ơn nhìu.

Được sửa bởi TuLi ngày Fri Dec 11, 2009 11:39 pm; sửa lần 2.
Cloud

Cloud

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuli xuất hiện nàz pà kon   Tuli xuất hiện nàz pà kon Icon_minitimeFri Dec 11, 2009 8:33 pm

ơ thế ta bóc tem bài này à
hornet

hornet

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuli xuất hiện nàz pà kon   Tuli xuất hiện nàz pà kon Icon_minitimeSat Dec 12, 2009 4:06 pm

Thảo múp áh
Thảo múp là số 1 iu thảo múp nhứt tổ 2 ó Tuli xuất hiện nàz pà kon 159662
kizu

kizu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuli xuất hiện nàz pà kon   Tuli xuất hiện nàz pà kon Icon_minitimeSat Dec 12, 2009 4:20 pm

Thảo ú hả, lần sau thì ăn ít ít thui, nhìn cái cách U ăn bánh canh trong căn tin là bik dáng người rầu ......"Thực bất tri kì vị" Tuli xuất hiện nàz pà kon 558343 Tuli xuất hiện nàz pà kon 558343 Tuli xuất hiện nàz pà kon 558343
mr beckeli

mr beckeli

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuli xuất hiện nàz pà kon   Tuli xuất hiện nàz pà kon Icon_minitimeSat Dec 12, 2009 5:01 pm

trùi má con lãng mện wa' đi thui, chói chan wa" hehe Tuli xuất hiện nàz pà kon 558343 ăn nhìu lên nhan cho nó thành con lợn Ỉ móng cái......hehe.....hihi @<---
TuLi

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuli xuất hiện nàz pà kon   Tuli xuất hiện nàz pà kon Icon_minitimeSat Dec 12, 2009 11:16 pm

thèn Beckeli kia,koi chừng chít zứ má nhan kon
TuLi

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuli xuất hiện nàz pà kon   Tuli xuất hiện nàz pà kon Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 12:05 am

cảm ơn ku Mắm nhan,thik ku Mắm nhứt tổ 3 oh
AnTiMon

AnTiMon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuli xuất hiện nàz pà kon   Tuli xuất hiện nàz pà kon Icon_minitimeMon Dec 14, 2009 1:48 pm

Kiểm tra sinh 1 tiết có 4.5 điểm mà đòi làm "Bác sĩ " Tuli xuất hiện nàz pà kon 574660
Mà Má keo thế chắc sau này còn giàu hơn cả billgates nữa
mr beckeli

mr beckeli

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuli xuất hiện nàz pà kon   Tuli xuất hiện nàz pà kon Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 11:04 am

@>--- HAPPY BDAY ZUI ZẺ NHA ---<@..HEHE MÁ MÍT Ú... Tuli xuất hiện nàz pà kon 467983
AnTiMon

AnTiMon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuli xuất hiện nàz pà kon   Tuli xuất hiện nàz pà kon Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 1:51 pm

Chúc mừng sinh nhật nha má TULI.Chúc má ăn nhiều chóng thành con Lợn Ỉ Móng Cái.
HEhehehehe Tuli xuất hiện nàz pà kon 746648
Admin

Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuli xuất hiện nàz pà kon   Tuli xuất hiện nàz pà kon Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 2:38 pm

her her mít sn vui vẻ nhớ her her ... mít có 2 thèng koan thật là kô có j` chữa được nữa , khìn có đẳng cấp Tuli xuất hiện nàz pà kon 159662 Tuli xuất hiện nàz pà kon 467983 Tuli xuất hiện nàz pà kon 897110
https://a3kute.forumvi.net
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuli xuất hiện nàz pà kon   Tuli xuất hiện nàz pà kon Icon_minitime

Tuli xuất hiện nàz pà kon
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» eM Pi xuất hiện đêy !!!!!
» Haha Mắm xuất hiện đây
» Tien` dao xuat sac nhat manchester united